Yau babbar rana ce Foshan Rayson Non Woven Co., Ltd. yana shirin gabatar da sabon samfurin mu ga jama'a. Yana da sunan hukuma mai suna Rayson kuma ana kawo shi akan farashi mai gasa. Fasaha ita ce ginshiƙin gasa na kamfani. Tun lokacin da aka kafa, muna bincike da haɓaka fasahar fasaha don tabbatar da ingantaccen tsarin masana'antu.Ya ƙunshi kewayon da yawa kuma ana yawan gani a filin aikace-aikacen Nonwoven Fabric. Foshan Rayson Non Woven Co., Ltd. A ko da yaushe manne wa falsafar kasuwanci ta kasuwanci kuma a ɗauki 'gaskiya & ikhlasi' a matsayin ƙa'idar kasuwanci. Muna ƙoƙarin kafa hanyar sadarwar rarraba sauti kuma muna nufin samar da abokan ciniki a duk faɗin duniya tare da mafi kyawun sabis.
Kauri: | Matsakaicin Nauyi | Fasaha: | mara saƙa |
Nau'in: | kunshin Fabric | Nau'in Kaya: | Yi-to-Orda |
Abu: | 100% polypropylene | Nonwoven Technics: | Spun-Bonded |
Tsarin: | Embosed | Salo: | Farashin, DOT |
Nisa: | 2 cm zuwa 420 cm | Siffa: | Mai hana ruwa, Mai Numfasawa, Anti-Static |
Amfani: | Kayan Yadi na Gida, Asibiti, Noma, Tufafi, Takalmi, Katifa, Rufe, Katifa | Nauyi: | 10 zuwa 120 gm |
Wurin Asalin: | Guangdong, China | Sunan Alama: | Rayson |
Lambar Samfura: | Saukewa: RS-F-015 | MOQ: | 1000kgs |
Kunshin: | 3" Takarda Tube | Abun ciki: | 100% polypropylene |
Takaddun shaida: | OEKO-TEX STANDARD 100 |
Non Saƙa Fabric Kyauta Samfurin Fitar Sheet Custom Buga Kyautar Kyautar Eid Takarda Tare da Zane Fure
Bayanin samfur |
Samfura | Fabric Nade Kyauta |
Albarkatun kasa | 100% sabon polypropylene da aka shigo da shi (PP) |
Fasaha | Spunbond tsari |
Nauyi | A matsayin abokin ciniki ta request, rare nauyi 60-80gsm |
Nisa | 3-320 cm |
Launuka | Akwai launuka daban-daban |
MOQ | 1000kgs |
Marufi | 4cm, 2"ko 3" bututun takarda a ciki da jakar poly waje |
Halaye |
Ji taushin hali, yanayin yanayi, sake yin fa'ida, numfashi Kyakkyawan ƙarfi da elongation Antibacterial, UV statized, harshen retardant sarrafa |
Jiyya na Zabi | Embosed |
Misali | Ana iya ba da kyauta ba tare da caji ba, kayan da za a karɓa |
Nuni samfurin |
Hakanan za'a iya tattara furanni
Halaye: Babban inganci: Daidaitaccen daidaituwa, isasshen nauyi; Ji mai laushi, abokantaka na yanayi, sake yin fa'ida, numfashi; Kyakkyawan ƙarfi da elongation; Anti bakteriya, UV tsayayye, sarrafa harshen wuta. |
TUNTUBE MU > |
Amfanin Samfur |
Idan kuna son ƙarin sani game da bayanin samfur. Pls danna |
TUNTUBE MU > |
Aikace-aikacen samfur |
Don ƙarin samfur. Pls danna |
KARA KARANTAWA > |
Bayanin Kamfanin |
Rayson Global Co., Ltd. haɗin gwiwa ne na Sin da Amurka, wanda aka kafa a ciki 2007, wanda yake a Foshan, Guangdong. Rufe wani yanki na 80,000M2 Rayson yana da fiye da haka 400 ma'aikata. Yafi samar da masana'anta mara saƙa da yawa waɗanda ba saƙa ƙãre kayayyakin. Mun mallaki 6 ci-gaba PP Spunbonded Non-saka samar Lines, 3 motoci yankan inji da 2 injuna nadewa. Tare da iya aiki na shekara-shekara na 15,000 metric ton, za mu iya samfur kullum 50,000 inji mai kwakwalwa na jakunkuna marasa sakawa. Yi la'akari da gasa aikinmu, m farashin da high quality, fiye da 90% na kayayyakin mu ana fitar da su zuwa ko'ina cikin duniya a fannoni daban-daban kamar abinci, masana'antar kayan shafawa da kasuwanni kamar Turai, Amurka da sauransu. |
Ƙarfin Kasuwancin Ƙasashen waje |
Sabis ɗinmu |
|
TUNTUBE MU > |
FAQ |
Q1. Shin kai masana'anta ne? A1. Ee, muna da 7 samar Lines da fiye da 150 ma'aikata, kuma suna da shekaru 9 gwaninta a masana'anta mara saƙa. |
Q2. Menene karfin samar da ku? A2. Ton 1300 a wata. |
Q3. Za a iya aiko mana da samfurori? A3. Ee, fakitin samfuran masana'anta marasa sakawa kyauta ne, ana tattara kayan jigilar kaya. |
Q4. Kuna da MOQ? A4. Ton ɗaya kamar MOQ don launuka, babu MOQ don fari da baki. |
Q5. Menene lokacin bayarwa da sharuɗɗan biyan kuɗi? A5. A cikin kwanaki 15 da TT, LC a gani ko LC 90 kwanaki, DP duk suna yarda. |
Rayson are dedicated to helping customers solving their most challenging problems and technological issues.
Please complete the form below, and our sales team will be in touch with you shortly.
TELEPHONE
(86) -757-85896199
service@raysonchina.com