Abubuwan da aka bayar na Foshan Rayson Non Woven Co.,Ltd. ya sanya Best Maraba Fashion Factory Farashin Tablecloth Chines a m samfurin a kasuwa. Ana tsammanin zai jagoranci yanayin masana'antu kuma ya kawo fa'ida ga abokan ciniki. Fasaha na zamani sababbin hanyoyin ana amfani da su don masana'antar mara lahani na Mafi kyawun Maraba Fashion Factory Farashin Teburin Chines.Ya zuwa yanzu, an faɗaɗa wuraren aikace-aikacen samfuran zuwa Fabric marasa sakawa. Mafi Barka da Fashion Factory Farashin Tebura Chines ba kawai ana kera shi don jawo hankalin mutane ba har ma don kawo musu sauƙi da fa'ida. Ƙirƙirar masu zane-zane, kayan da ba a saka ba suna ba da salon kayan ado. Bugu da kari, yana da kyau kwarai halin godiya ga karɓaɓɓen kayan albarkatun ƙasa da fasaha masu tsayi.
Kauri: | mara nauyi | Fasaha: | mara saƙa |
Nau'in: | Fleece Fabric | Nau'in Kaya: | Yi-to-Orda |
Abu: | 100% polypropylene | Nonwoven Technics: | Spun-Bonded |
Tsarin: | Buga | Salo: | sesame |
Nisa: | 320 cm - 1200 cm | Siffa: | Anti-Static, Mai Numfasawa, Dorewa, Mai hana asu, Mai hana ruwa ruwa |
Amfani: | Noma, Jaka, Tufafi, Kayan Gida, Asibiti, Masana'antu, Interlining | Nauyi: | har zuwa zabin abokin ciniki |
Wurin Asalin: | Guangdong, China | Sunan Alama: | Rayson |
Lambar Samfura: | Rayson 2 | Zane: | Sesame |
PP Gram: | 9-200 gm | Launi: | fiye da launuka 66 don zaɓinku |
Ranar bayarwa: | a cikin kwanaki 15-20 bayan an karɓi kuɗin gaba | MOQ: | 1000 kg |
Takaddun shaida: | OEKO-TEX STANDARD 100, ce |
Polypropylene masana'anta maras saka don teburin tebur; PP spunbond ba saƙa masana'anta bedsheet
Samfuran mu suna da fasali masu zuwa:
1.Design: bubble dot (lu'u lu'u), giciye (Cambrelle), buga, sesamoid.
2.PP Gram: 9-200gsm
gram bugu: 40-200gsm
gram mai banƙyama: 20-200gsm
gram laminated: 25gsm -200gsmPP + 15gsm PE
3.Nisa: 1.6m, 2.4m, 3.2m inji
PE nisa: 1.6m
4.printed tsarin: kamar yadda ka bukata
5.Launi: kowane launi
6.type: perforated, ba zamewa, hydrophilic, laminated (PP + PE), wuta resistant , buga , mai hana ruwa , UV,
KYAUTA KYAUTA Akwai.
Da fatan za a ji kyauta don tuntuɓar mu, kuma ku sanar da mu Weight, Nisa, da Launi, Za mu ba ku samfur mai inganci da farashi mafi kyau.
Aikace-aikace:
Sharuɗɗan ciniki:
Lokacin jagoran samarwa: 10-15 days.
Ana iya ba da samfurori a cikin kwana 1.
An nakalto jigilar kaya a ƙarƙashin buƙatunku.
Tashar jiragen ruwa na jigilar kaya: GUANGZHOU
MOQ: 1000kg da launi.
An nakalto farashin FOB a ƙarƙashin bincike.
Ana ba da lakabi na sirri da masu rarrabawa ƙarƙashin tattaunawa.
Muna maraba da ku don ziyartar dakin nunin mu da masana'anta.
Garanti / Garanti / Sharuɗɗa da Sharuɗɗa:
An tabbatar da inganci kuma bayarwa yana kan lokaci. T/T a gaba ko L/C wanda ba a iya sokewa a gani ana karɓa. Muna tabbatar da kayanmu tare da inganci iri ɗaya kamar wanda aka amince dashi. Idan ba haka ba, za mu sake yi muku su.
Manufar Misali:
Za a ba da samfuran kyauta da littafin samfurin don bayanin ku.
Nunin hoto:
Kamfaninmu:
--Kwarewa fiye da shekaru 10
--Maƙaƙƙarfan kula da inganci azaman ma'auni na IS09000: 2000
--Kayan injunan da aka shigo da su
Barka da zuwa ziyarci kamfaninmu da tuntuɓar mu.
Foshan Ruixin Non Woven Co., Ltd.
Ƙara: Hongxingcun, yankin masana'antu, Gundumar Guanyao Nanhai, birnin Foshan City Guangdong, Sin
Lambar waya: 86-757-85806588
Fax: 86-757-81192378
Contact: Cindy Fan
Godiya!
Ana jiran ziyarar ku da imel!
Rayson are dedicated to helping customers solving their most challenging problems and technological issues.
Please complete the form below, and our sales team will be in touch with you shortly.
TELEPHONE
(86) -757-85896199
service@raysonchina.com